| อัตราแรงดันไฟฟ้า | 450V-1000V |
|---|---|
| วัสดุแจ็คเก็ต | PVC |
| เปลือกนอก | LSHF |
| ตัวอย่าง | ฟรี |
| หุ้มเกราะ | สายเหล็กที่ป้อมกัน |
| Other | Copper Core |
|---|---|
| Jacket Color | Black |
| Package | Wood Coil Strand |
| Business Type | Manufacturer |
| Flame Retardant Rating | IEC60332-3-22, IEC60332-3-23, IEC60332-3-24 |
| Fiber | G652D Single Mode Or Multi Mode |
|---|---|
| Fire Barrrier | Mica-tape |
| Customized | Acceptable |
| Package | Wood Coil Strand |
| Flame Retardant Rating | IEC60332-3-22, IEC60332-3-23, IEC60332-3-24 |
| Other | Copper Core |
|---|---|
| Customized | Acceptable |
| Jacket Color | Black |
| Copper Pure | ≥ 99.9% |
| Function | High Temperature Resistant |
| Certifications | TUV, RoHS, IEC |
|---|---|
| Size | Depends |
| Jacket Color | Black |
| Function | High Temperature Resistant |
| Flame Retardant Rating | IEC60332-3-22, IEC60332-3-23, IEC60332-3-24 |
| Outer Sheath | PVC/PE |
|---|---|
| Copper Pure | ≥ 99.9% |
| Flame Retardant Rating | IEC60332-3-22, IEC60332-3-23, IEC60332-3-24 |
| Business Type | Manufacturer |
| Fiber | G652D Single Mode Or Multi Mode |
| การปิดกั้นแกน | XLPE ทนไฟ |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
| การรับรอง | CSA, RoHS |
| โวลเตชั่น | 0.6/1เควี |
| การใช้ | ใช้ในร่มและกลางแจ้ง |
| สีเปลือก | ตามคำขอ |
|---|---|
| อัตราแรงดันไฟฟ้า | 450V-1000V |
| ลักษณะ | ไม่มีวงจรชอร์เซอร์กิตที่มีชื่อเสียง ไม่มีชื่อเสียงกับวงจรชอร์เซอร์ |
| การปิดกั้นแกน | วัสดุฉนวนอนินทรีย์ทนอุณหภูมิสูง |
| โวลเตชั่น | 0.6/1เควี |
| การกันความร้อน | ไมก้าเทป |
|---|---|
| สีเปลือก | ตามคำขอของลูกค้า |
| ประเภทโล่ | ไม่หุ้มฉนวน |
| ความดันชื่อ | 600/1000V |
| หลัก | 1/2/3/4/5/2+1/3+1/4+4/3+2 |
| ชื่อ | สายไฟทนไฟ |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | สองคอร์ |
| ขนาด | 1.5 มม |
| รูปร่างของสายเคเบิล | รอบ |
| ฉนวนกันความร้อน | PVC Compound กับ Mica Layer |