| tỷ lệ điện áp | 450V-1000V |
|---|---|
| Chất liệu áo khoác | PVC |
| vỏ bọc bên ngoài | LSHF |
| Mẫu | miễn phí |
| bọc thép | Bọc thép thép |
| Other | Copper Core |
|---|---|
| Jacket Color | Black |
| Package | Wood Coil Strand |
| Business Type | Manufacturer |
| Flame Retardant Rating | IEC60332-3-22, IEC60332-3-23, IEC60332-3-24 |
| Fiber | G652D Single Mode Or Multi Mode |
|---|---|
| Fire Barrrier | Mica-tape |
| Customized | Acceptable |
| Package | Wood Coil Strand |
| Flame Retardant Rating | IEC60332-3-22, IEC60332-3-23, IEC60332-3-24 |
| Other | Copper Core |
|---|---|
| Customized | Acceptable |
| Jacket Color | Black |
| Copper Pure | ≥ 99.9% |
| Function | High Temperature Resistant |
| Certifications | TUV, RoHS, IEC |
|---|---|
| Size | Depends |
| Jacket Color | Black |
| Function | High Temperature Resistant |
| Flame Retardant Rating | IEC60332-3-22, IEC60332-3-23, IEC60332-3-24 |
| Outer Sheath | PVC/PE |
|---|---|
| Copper Pure | ≥ 99.9% |
| Flame Retardant Rating | IEC60332-3-22, IEC60332-3-23, IEC60332-3-24 |
| Business Type | Manufacturer |
| Fiber | G652D Single Mode Or Multi Mode |
| Độ cô lập lõi | XLPE chống cháy |
|---|---|
| Vật liệu dây dẫn | Đồng |
| Giấy chứng nhận | CSA, RoHS |
| Điện áp | 0,6/1kv |
| Sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
| Màu vỏ bọc | có sẵn theo yêu cầu |
|---|---|
| tỷ lệ điện áp | 450V-1000V |
| Tính năng | Không có mạch ngắn với danh tiếng, không có danh tiếng với mạch ngắn |
| Độ cô lập lõi | vật liệu cách nhiệt vô cơ chịu nhiệt độ cao |
| Điện áp | 0,6/1kv |
| Khép kín | băng mica |
|---|---|
| Màu vỏ bọc | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Loại lá chắn | không che chắn |
| Năng lượng danh nghĩa | 600/1000V |
| Cốt lõi | 1/2/3/4/5/2+1/3+1/4+4/3+2 |
| Tên | Cáp chống cháy |
|---|---|
| Số nhạc trưởng | Hai lõi |
| Kích thước | 1,5 mm |
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Vật liệu cách nhiệt | Hợp chất PVC với lớp Mica |