| Che chắn | không được che chắn |
|---|---|
| Màu sắc | màu vàng |
| Nhiệt độ làm việc | 70 độ C |
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Che chắn | không được che chắn |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 70 độ C |
| loại | Dây xây dựng |
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng có độ tinh khiết 99,95% |
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
|---|---|
| loại | Dây xây dựng |
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Chất liệu áo khoác | KHÔNG |
| Nhiệt độ làm việc | 70 độ C |
| Được sử dụng cho | Lắp đặt hệ thống dây điện, kết nối điện, cung cấp điện, trang trí trong nhà |
|---|---|
| Chất liệu áo khoác | KHÔNG |
| loại | Dây xây dựng |
| Chiều dài giao hàng tiêu chuẩn | 100 mét mỗi cuộn dây |
| Nhiệt độ làm việc | 70 độ C |
| Được sử dụng cho | Lắp đặt hệ thống dây điện, kết nối điện, cung cấp điện, trang trí trong nhà |
|---|---|
| Hình dạng cáp | Tròn |
| loại | Dây xây dựng |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng có độ tinh khiết 99,95% |
| sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
| Che chắn | không được che chắn |
|---|---|
| Được sử dụng cho | Lắp đặt hệ thống dây điện, kết nối điện, cung cấp điện, trang trí trong nhà |
| Màu sắc | màu vàng |
| Điện áp định mức | 300/500V |
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Che chắn | không được che chắn |
|---|---|
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Điện áp định mức | 300/500V |
| Chiều dài giao hàng tiêu chuẩn | 100 mét mỗi cuộn dây |
| loại | Dây xây dựng |
| Che chắn | không được che chắn |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Nhiệt độ làm việc | 70 độ C |
| Hình dạng cáp | Tròn |
| sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
|---|---|
| loại | Dây xây dựng |
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Được sử dụng cho | Lắp đặt hệ thống dây điện, kết nối điện, cung cấp điện, trang trí trong nhà |
| Che chắn | không được che chắn |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Điện áp định mức | 300/500V |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng có độ tinh khiết 99,95% |
| loại | Dây xây dựng |
| Được sử dụng cho | Lắp đặt hệ thống dây điện, kết nối điện, cung cấp điện, trang trí trong nhà |