| Được sử dụng cho | Lắp đặt hệ thống dây điện, kết nối điện, cung cấp điện, trang trí trong nhà |
|---|---|
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Kích thước dây dẫn | 4 nhân*2.5mm2 |
| Điện áp định mức | 300/500V |
| Màu sắc | Đen |
| sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
|---|---|
| Điện áp định mức | 300/500V |
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng có độ tinh khiết 99,95% |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu áo khoác | PVC |
|---|---|
| sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
| Được sử dụng cho | Lắp đặt hệ thống dây điện, kết nối điện, cung cấp điện, trang trí trong nhà |
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Nhiệt độ làm việc | 70 độ C |
| Loại dây dẫn | Dây dẫn bị mắc kẹt |
|---|---|
| loại | Dây xây dựng |
| Điện áp định mức | 300/500V |
| Được sử dụng cho | Lắp đặt hệ thống dây điện, kết nối điện, cung cấp điện, trang trí trong nhà |
| sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
| Điện áp định mức | 300/500V |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 70 độ C |
| Màu sắc | Vàng & Xanh |
| loại | Dây xây dựng |
| Chiều dài giao hàng tiêu chuẩn | 100 mét mỗi cuộn dây |
| Nhiệt độ làm việc | 70 độ C |
|---|---|
| loại | Dây xây dựng |
| sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
| Chiều dài giao hàng tiêu chuẩn | 100 mét mỗi cuộn dây |
| Điện áp định mức | 300/500V |
| Được sử dụng cho | Lắp đặt hệ thống dây điện, kết nối điện, cung cấp điện, trang trí trong nhà |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Điện áp định mức | 300/500V |
| Che chắn | không được che chắn |
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Kích thước dây dẫn | 3*6+2*4mm2 |
|---|---|
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Chiều dài giao hàng tiêu chuẩn | 100 mét mỗi cuộn dây |
| sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng có độ tinh khiết 99,95% |
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
|---|---|
| Chiều dài giao hàng tiêu chuẩn | 100 mét mỗi cuộn dây |
| Điện áp định mức | 300/500V |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng có độ tinh khiết 99,95% |
| sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
| sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu áo khoác | PVC |
| Được sử dụng cho | Lắp đặt hệ thống dây điện, kết nối điện, cung cấp điện, trang trí trong nhà |