| Tên | Dây điện bị mắc kẹt |
|---|---|
| Số nhạc trưởng | Hai lõi |
| Kích thước | 1 mm |
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Vật liệu cách nhiệt | Hợp chất PVC với lớp Mica |
| Mẫu | miễn phí |
|---|---|
| Nhân vật bên ngoài | Chống cháy, chống cháy, LSHF |
| Đánh giá điện áp | 0,6/1kV, 3,6/6kV, 6/10kV, 8,7/15kV, 12/20kV, 18/30kV, 21/35kV, 26/35kV |
| Sử dụng | Phân phối điện và như vậy. |
| Gói | Trống gỗ thép |
| Đánh giá điện áp | 600/1000V |
|---|---|
| vỏ bọc | Polyolefin liên kết ngang không chứa halogen |
| Tuổi thọ sử dụng | Hơn 30 năm |
| Mẫu | 2 - 3 bộ |
| Ứng dụng | Hệ thống năng lượng mặt trời |
| Nhạc trưởng | Đồng gấu mắc cạn |
|---|---|
| Điện áp định mức | 0,6 / 1 kv |
| Cách nhiệt (Lớp 1) | Băng Mica |
| Vỏ bọc | LZSH |
| Vật liệu cách nhiệt | XLPE |
| Điện áp định mức | 0,6/1 kV |
|---|---|
| dây dẫn | Bị mắc kẹt gấu đồng |
| Cách nhiệt (lớp 1) | băng mica |
| cách nhiệt | XLPE |
| Thời gian giao hàng | Cắt theo chiều dài |
| Điện áp định mức | 0,6 / 1 kv |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Đồng trần |
| Cách nhiệt (Lớp 1) | Băng Mica |
| Vật liệu cách nhiệt | XLPE |
| Thời gian giao hàng | Cắt theo chiều dài |
| Điện áp định mức | 0,6/1kV |
|---|---|
| Nhạc trưởng | đồng trần bị mắc kẹt |
| Cách nhiệt (lớp 1) | băng mica |
| Vật liệu cách nhiệt | XLPE |
| Thời gian giao hàng | Cắt theo chiều dài |
| Khép kín | băng mica |
|---|---|
| Màu vỏ bọc | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Loại lá chắn | không che chắn |
| Năng lượng danh nghĩa | 600/1000V |
| Cốt lõi | 1/2/3/4/5/2+1/3+1/4+4/3+2 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
|---|---|
| Áo khoác | vỏ bọc LSOH |
| Tên mô hình | Cáp điện LSZH |
| Nhiệt độ đánh giá | -40°C đến 90°C |
| Nhạc trưởng | Dây đồng bện |
| thông số kỹ thuật | IEC60502-1, SPLN 43-3 |
|---|---|
| Điện áp | 0,6/1kV |
| Chất chống cháy | IEC60332-1-2 |
| Đặc điểm xây dựng | CU/PVC/PVC/STA/PVC |
| Dây dẫn | Hướng dẫn đồng sưởi |