| Thông số kỹ thuật | IEC60502-1, IEC12706.1, IEC60332.1 |
|---|---|
| Điện áp | 0,6/1kV |
| Kiểm tra điện áp | 3500V |
| Đặc điểm xây dựng | CU/XLPE/DSTA/PVC |
| Nhạc trưởng | Đồng ủ |
| Điện áp định mức | 18/30/36kV |
|---|---|
| Đánh dấu cáp | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Outsheatn | PVC hoặc PE |
| Kiểm tra điện áp | 21 kV cho cáp 6/10 kV; |
| Chiều dài trống cáp | theo yêu cầu |
| Tên | Cáp halogen không khói thấp |
|---|---|
| Số nhạc trưởng | Hai lõi |
| Kích thước | 1 mm |
| Sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
| Vật liệu cách nhiệt | Hợp chất PVC với lớp Mica |
| Tên | Cáp halogen không khói thấp |
|---|---|
| Số nhạc trưởng | Hai lõi |
| Kích thước | 1,5 mm |
| Sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
| Vật liệu cách nhiệt | Hợp chất PVC với lớp Mica |
| Thông số kỹ thuật | IEC60502-1,SPLN 43-6 |
|---|---|
| Điện áp | 0,6/1kV |
| Đặc điểm xây dựng | CU/XLPE/PVC |
| Nhạc trưởng | Đồng ủ |
| Khép kín | XLPE ép đùn |
| Thông số kỹ thuật | IEC60502-1, SPLN D3.010-2:2014 |
|---|---|
| Điện áp | 0,6/1kV |
| Kiểm tra điện áp | 3500V |
| Nhạc trưởng | Dây dẫn bằng đồng trần, Loại 2 đến IEC 60228 |
| Khép kín | hợp chất PVC |
| tỷ lệ điện áp | 450V-1000V |
|---|---|
| Chất liệu áo khoác | PVC |
| vỏ bọc bên ngoài | LSHF |
| Mẫu | miễn phí |
| bọc thép | Bọc thép thép |
| Điện áp | 0,6/1kV |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | IEC60502-1,SPLN 43-6 |
| Nhạc trưởng | Đồng, độ tinh khiết 99,95 |
| Khép kín | XLPE ép đùn |
| vỏ bọc | PVC |
| thông số kỹ thuật | IEC60502-1, IEC12706.1, IEC60332.1 |
|---|---|
| Định mức điện áp | 3,6/6kV, 6/10kV, 8,7/15kV |
| Đặc điểm xây dựng | CU/XLPE/STA/PVC |
| Người điều khiển | Đồng |
| Vật liệu cách nhiệt | XLPE |
| Vôn | 0,6 / 1 kv |
|---|---|
| Cách điện lõi | XLPE |
| Số lõi | 3 lõi + đất |
| Giáp | Băng thép mạ kẽm |
| Nhạc trưởng | Bị mắc kẹt lớp 2 đến IEC 60228 |