| Vôn | 0,6 / 1 kV |
|---|---|
| Cách điện lõi | NHỰA PVC |
| Số lõi | 3 |
| Giáp | Băng thép mạ kẽm |
| Nhạc trưởng | Bị mắc kẹt từ lớp 2 đến IEC 60228 |
| Vôn | 0,6 / 1 kV |
|---|---|
| Cách điện lõi | NHỰA PVC |
| Số lõi | 2 |
| Giáp | Băng thép mạ kẽm |
| Nhạc trưởng | Bị mắc kẹt từ lớp 2 đến IEC 60228 |
| Vôn | 0,6 / 1 kV |
|---|---|
| Cách điện lõi | NHỰA PVC |
| Số lõi | 5 |
| Giáp | Băng thép mạ kẽm |
| Nhạc trưởng | Bị mắc kẹt từ lớp 2 đến IEC 60228 |
| Điện áp định mức | 300 / 500V |
|---|---|
| Số lõi | 2-5 lõi |
| Phạm vi nhiệt độ | -5 đến + 70 ° C |
| Vật liệu dẫn | Chất dẫn điện Cu |
| Tính linh hoạt của cáp | Linh hoạt |
| Vôn | 0,6 / 1 kV |
|---|---|
| Cách điện lõi | NHỰA PVC |
| Số lõi | 2 |
| Giáp | Băng thép mạ kẽm |
| Nhạc trưởng | Bị mắc kẹt từ lớp 2 đến IEC 60228 |
| Vôn | 0,6 / 1 kV |
|---|---|
| Cách điện lõi | XLPE |
| Số lõi | 3 |
| Giáp | Băng thép mạ kẽm |
| Nhạc trưởng | Bị mắc kẹt từ lớp 2 đến IEC 60228 |
| Vôn | 0,6 / 1 kv |
|---|---|
| Cách điện lõi | XLPE |
| Số lõi | 5 |
| Giáp | Băng thép mạ kẽm |
| Nhạc trưởng | Bị mắc kẹt lớp 2 đến IEC 60228 |
| Vôn | 0,6 / 1 kV |
|---|---|
| Cách điện lõi | XLPE |
| Số lõi | 4 lõi + Trái đất |
| Giáp | Băng thép mạ kẽm |
| Nhạc trưởng | Bị mắc kẹt từ lớp 2 đến IEC 60228 |
| Nhạc trưởng | CCS |
|---|---|
| Điện môi | PE xốp |
| Khiên 1 | Lá kim |
| Khiên 2 | Bện nhôm |
| Áo khoác | NHỰA PVC |
| Mức điện áp | 300/500 V |
|---|---|
| Vật liệu dẫn | Sợi BareCopper |
| Số dây dẫn | 2 lõi |
| Insulaton | Hợp chất LSZH |
| Chiều dài giao hàng tiêu chuẩn | 100 m / cuộn |