| Tiêu chuẩn | IEC 60502-2/ SNI |
|---|---|
| Chiều dài đóng gói cáp | 300 ~ 450 mét mỗi trống |
| Màu áo khoác | Đen |
| Kháng tia cực tím | Đúng |
| Áo giáp | dây nhôm |
| Sheath Color | Black Or Customized |
|---|---|
| Package | Drum |
| Sample | Available |
| Sheath material | Low Smoke Halogen Free Sheathed |
| Operating Temp | 90 Degree |
| Loại bọc thép | Không có giáp hoặc băng thép bọc thép |
|---|---|
| Màu vỏ | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| dây dẫn | Đồng bị mắc kẹt |
| Cốt lõi Không | 1, 2, 3, 4, 3+1, 3+2, 4+1, 5 lõi |
| Nhiệt độ hoạt động | 90 độ |
| Số lượng dây dẫn | 1 |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 600V |
| Nhạc trưởng | dây dẫn đồng trần |
| Vật liệu cách nhiệt | polychloropren (PCP) |
| chi tiết đóng gói | Cắt theo chiều dài |
| Tên | Dây đồng |
|---|---|
| Vôn | 450/750 V |
| Nhạc trưởng | Dây dẫn cứng |
| Vật liệu cách nhiệt | Hợp chất PVC |
| Vỏ bọc bên ngoài | Không có |
| Tên | Dây đồng dân dụng |
|---|---|
| Số nhạc trưởng | Lõi đơn |
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Nhạc trưởng | Dây dẫn linh hoạt |
| Vật liệu cách nhiệt | Hợp chất PVC |
| Tên | Dây đồng |
|---|---|
| Sử dụng | Ứng dụng tại nhà |
| Sợi | 50 sợi |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn CCC |
| Vật liệu cách nhiệt | Hợp chất PVC |
| Thông số kỹ thuật | IEC 60227-5 |
|---|---|
| Điện áp định số | 450/ 750V |
| Kiểm tra điện áp | 3000 V |
| Đặc điểm xây dựng | CU/PVC/PVC/STA/PVC |
| Nhạc trưởng | đồng loại 1, IEC 60228 (dây dẫn rắn); đồng loại 2, IEC 60228 (dây dẫn bị mắc kẹt) |
| Thông số kỹ thuật | 60227 IEC 10; SNI 04-6629.4 |
|---|---|
| Điện áp | 300/500V |
| Đặc điểm xây dựng | Dây dẫn: dây dẫn rắn loại 1 hoặc dây dẫn bị mắc kẹt loại 2 |
| Khép kín | PVC |
| Vỏ bọc bên ngoài/Áo khoác | PVC |
| thể loại | Điện áp thấp lên đến 750 V |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Đồng trần lớp 5 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 đến + 90 ° C |
| Vật liệu cách nhiệt | hợp chất polyolefin liên kết chéo |
| certification | ISO 9001,ISO 14001 |