| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 450/ 750V |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | ไออีซี |
| ประเภทเกราะ | เทปเหล็ก |
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| คอนดักเตอร์ | ตัวนำทองแดงที่ติดอยู่ |
| ทดสอบแรงดันไฟฟ้า | 4000 V |
|---|---|
| รัศมีการดัดขั้นต่ำ | งอ: เส้นผ่านศูนย์กลางโดยรวม 12 x |
| วัสดุแจ็คเก็ต | พีวีซี |
| การคัดกรอง | การถักลวดทองแดงหรือการคัดกรองฟอยล์ |
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
|---|---|
| คอนดักเตอร์ | ตัวนำทองแดงที่ติดอยู่ |
| จำนวนคอร์ | 2 ถึง 30 คอร์ |
| วัสดุแจ็คเก็ต | พีวีซี |
| หมวดหมู่ | สายควบคุม |
| ประเภทเกราะ | เทปเหล็ก |
|---|---|
| ทดสอบแรงดันไฟฟ้า | 4000 V |
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| วัสดุแจ็คเก็ต | พีวีซี |
| คอนดักเตอร์ | ตัวนำทองแดงที่ติดอยู่ |
| คอนดักเตอร์ | ตัวนำทองแดงที่ติดอยู่ |
|---|---|
| รัศมีการดัดขั้นต่ำ | งอ: เส้นผ่านศูนย์กลางโดยรวม 12 x |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 450/ 750V |
| หมวดหมู่ | สายควบคุม |
| ทดสอบแรงดันไฟฟ้า | 4000 V |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 450/ 750V |
|---|---|
| ทดสอบแรงดันไฟฟ้า | 4000 V |
| จำนวนคอร์ | 2 ถึง 30 คอร์ |
| การคัดกรอง | การถักลวดทองแดงหรือการคัดกรองฟอยล์ |
| ประเภทเกราะ | เทปเหล็ก |
| ทดสอบแรงดันไฟฟ้า | 4000 V |
|---|---|
| การคัดกรอง | การถักลวดทองแดงหรือการคัดกรองฟอยล์ |
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| ข้อมูลจำเพาะ | ไออีซี |
| จำนวนคอร์ | 2 ถึง 30 คอร์ |
| ทดสอบแรงดันไฟฟ้า | 4000 V |
|---|---|
| การคัดกรอง | การถักลวดทองแดงหรือการคัดกรองฟอยล์ |
| หมวดหมู่ | สายควบคุม |
| ประเภทเกราะ | เทปเหล็ก |
| ข้อมูลจำเพาะ | ไออีซี |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 450/ 750V |
|---|---|
| วัสดุแจ็คเก็ต | พีวีซี |
| หมวดหมู่ | สายควบคุม |
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| คอนดักเตอร์ | ตัวนำทองแดงที่ติดอยู่ |
| การคัดกรอง | การถักลวดทองแดงหรือการคัดกรองฟอยล์ |
|---|---|
| หมวดหมู่ | สายควบคุม |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 450/ 750V |
| วัสดุแจ็คเก็ต | พีวีซี |
| จำนวนคอร์ | 2 ถึง 30 คอร์ |