| Điện áp định mức | 0,6 / 1 kv |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Stranded BareCopper |
| Cách nhiệt (Lớp 1) | Băng Mica |
| Vật liệu cách nhiệt | XLPE |
| Thời gian giao hàng | Cắt theo chiều dài |
| Điện áp định mức | 0,6 / 1 kv |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Đồng gấu mắc cạn |
| Cách nhiệt (Lớp 1) | Băng Mica |
| Vật liệu cách nhiệt | XLPE |
| Thời gian giao hàng | Cắt theo chiều dài |
| Điện áp định mức | 0,6 / 1 kv |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Đồng trần |
| Cách nhiệt (Lớp 1) | Băng Mica |
| Vật liệu cách nhiệt | XLPE |
| Thời gian giao hàng | Cắt theo chiều dài |
| Nhạc trưởng | Đồng gấu mắc cạn |
|---|---|
| Điện áp định mức | 0,6 / 1 kv |
| Cách nhiệt (Lớp 1) | Băng Mica |
| Vỏ bọc | LZSH |
| Vật liệu cách nhiệt | XLPE |
| Nhạc trưởng | Strand Bear đồng |
|---|---|
| Tỷ lệ điện áp | 0,6 / 1 kv |
| Vật liệu cách nhiệt | Băng Mica |
| nhiệm vụ nặng nề | 750 V |
| Vỏ bọc | Vỏ bọc kim loại đồng |
| Tỷ lệ điện áp | 0,6 / 1 kv |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Đồng trần lớp 2 |
| nhiệm vụ nhẹ | 500 V |
| Vật liệu cách nhiệt | Băng Mica |
| nhiệm vụ nặng nề | 750 V |
| Nhạc trưởng | Sợi đồng trần |
|---|---|
| Tỷ lệ điện áp | 0,6 / 1 kv |
| Vật liệu cách nhiệt | Băng Mica |
| nhiệm vụ nặng nề | 750 V |
| Vỏ bọc | Vỏ bọc kim loại đồng |
| Đồng nguyên chất | ≥ 99,9% |
|---|---|
| Khác | lõi đồng |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Xếp hạng chống cháy | IEC60332-3-22, IEC60332-3-23, IEC60332-3-24 |
| Đồng nguyên chất | ≥ 99,9% |
|---|---|
| Xếp hạng chống cháy | IEC60332-3-22, IEC60332-3-23, IEC60332-3-24 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Chứng chỉ | TUV, RoHS, IEC |
| Khác | lõi đồng |
| Loại hình kinh doanh | nhà sản xuất |
|---|---|
| Chứng chỉ | TUV, RoHS, IEC |
| Chức năng | Chịu nhiệt độ cao |
| tùy chỉnh | Có thể chấp nhận được |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |