| đánh giá nhiệt độ | -40°C đến 90°C |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ, đen, tùy chỉnh |
| vỏ bọc | Polyolefin liên kết ngang không chứa halogen |
| Ứng dụng | Hệ thống năng lượng mặt trời |
| Đánh giá điện áp | 600/1000V |
| đánh giá nhiệt độ | -40°C đến 90°C |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống năng lượng mặt trời |
| Đánh giá điện áp | 600/1000V |
| Mẫu | 2 - 3 bộ |
| dây dẫn cáp | Dây đồng đóng hộp theo lớp 5 năm 60228 |
| dây dẫn cáp | Dây đồng đóng hộp theo lớp 5 năm 60228 |
|---|---|
| Mẫu | 2 - 3 bộ |
| ôi | Đã chấp nhận |
| Đánh giá điện áp | 600/1000V |
| Ứng dụng | Hệ thống năng lượng mặt trời |
| Tuổi thọ sử dụng | Hơn 30 năm |
|---|---|
| sử dụng cho | Tấm năng lượng mặt trời |
| ôi | Đã chấp nhận |
| đánh giá nhiệt độ | -40°C đến 90°C |
| Màu sắc | Màu đỏ, đen, tùy chỉnh |
| dây dẫn cáp | Dây đồng đóng hộp theo lớp 5 năm 60228 |
|---|---|
| Tuổi thọ sử dụng | Hơn 30 năm |
| ôi | Đã chấp nhận |
| vỏ bọc | Polyolefin liên kết ngang không chứa halogen |
| đánh giá nhiệt độ | -40°C đến 90°C |
| ôi | Đã chấp nhận |
|---|---|
| đánh giá nhiệt độ | -40°C đến 90°C |
| vỏ bọc | Polyolefin liên kết ngang không chứa halogen |
| sử dụng cho | Tấm năng lượng mặt trời |
| Màu sắc | Màu đỏ, đen, tùy chỉnh |
| ôi | Đã chấp nhận |
|---|---|
| đánh giá nhiệt độ | -40°C đến 90°C |
| vỏ bọc | Polyolefin liên kết ngang không chứa halogen |
| Mẫu | 2 - 3 bộ |
| Tuổi thọ sử dụng | Hơn 30 năm |
| Ứng dụng | Hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| ôi | Đã chấp nhận |
| sử dụng cho | Tấm năng lượng mặt trời |
| đánh giá nhiệt độ | -40°C đến 90°C |
| dây dẫn cáp | Dây đồng đóng hộp theo lớp 5 năm 60228 |
| Đánh giá điện áp | 600/1000V |
|---|---|
| vỏ bọc | Polyolefin liên kết ngang không chứa halogen |
| Tuổi thọ sử dụng | Hơn 30 năm |
| Mẫu | 2 - 3 bộ |
| Ứng dụng | Hệ thống năng lượng mặt trời |
| đánh giá nhiệt độ | -40°C đến 90°C |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ, đen, tùy chỉnh |
| Mẫu | 2 - 3 bộ |
| sử dụng cho | Tấm năng lượng mặt trời |
| ôi | Đã chấp nhận |