| Kiểm tra điện áp | 21 kV cho cáp 6/10 kV; |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | IEC 60502-2/ SNI |
| Màu áo khoác | Đen |
| Áo giáp | dây nhôm |
| Được sử dụng cho | Phân phối điện, sử dụng công nghiệp, lắp đặt ngầm |
| Mức điện áp | 300/500 V |
|---|---|
| Nhạc trưởng | dây dẫn đồng |
| Loại dây dẫn | dây tốt |
| Cách nhiệt | Hợp chất PVC |
| Nhiệt độ đánh giá | - 5oC ~ + 70oC |
| chi tiết đóng gói | Trống gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7/15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc (đại lục) |
| Hàng hiệu | Chengtiantai cable |
| Điện áp định mức | 0,6 / 1 kv |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Đồng gấu mắc cạn |
| Cách nhiệt (Lớp 1) | Băng Mica |
| Vật liệu cách nhiệt | XLPE |
| Thời gian giao hàng | Cắt theo chiều dài |
| Tên | Dây đồng |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Sử dụng | Dây cố định |
| Số nhạc trưởng | 1 lõi |
| Vật liệu cách nhiệt | Hợp chất PVC |
| Tên | Cáp dẫn đồng |
|---|---|
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Nhạc trưởng | Dây dẫn cứng |
| Vật liệu cách nhiệt | Hợp chất PVC |
| Vỏ bọc bên ngoài | không ai |
| Tên | Dây đồng cách điện |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, CB, CCC |
| Nhạc trưởng | Dây dẫn đồng |
| Vật liệu cách nhiệt | Hợp chất PVC |
| Vỏ bọc bên ngoài | Không có |
| Tên | Cáp halogen không khói thấp |
|---|---|
| Số nhạc trưởng | Hai lõi |
| Kích thước | 2,5 mm |
| Sử dụng | Sử dụng trong nhà và ngoài trời |
| Vật liệu cách nhiệt | Hợp chất PVC với lớp Mica |
| Thông số kỹ thuật | IEC 60227-5 |
|---|---|
| Điện áp định số | 450/ 750V |
| Kiểm tra điện áp | 3000 V |
| Đặc điểm xây dựng | CU/PVC/tấm chắn bện/PVC |
| Nhạc trưởng | dây dẫn đồng bị mắc kẹt |
| Outer Sheath | PVC/PE |
|---|---|
| Copper Pure | ≥ 99.9% |
| Flame Retardant Rating | IEC60332-3-22, IEC60332-3-23, IEC60332-3-24 |
| Business Type | Manufacturer |
| Fiber | G652D Single Mode Or Multi Mode |