| Mức điện áp | 0,6 / 1 KV |
|---|---|
| Nhạc trưởng | Đồng trần |
| Số lõi | 3 + 1 |
| Vật liệu cách nhiệt | XLPE |
| Loại bọc thép | Không có vũ khí |
| Kích thước dây dẫn | 0,5-25mm2 |
|---|---|
| Vật liệu áo khoác | PVC/ PE/ LSHF/ XLPE/ MDPE/ HDPE |
| Vật liệu cách nhiệt | PVC |
| Loại | dây điện xây dựng |
| Loại dây dẫn | Dây dẫn Soild hoặc bị mắc kẹt |
| Định mức điện áp | 0,6 / 1 kV |
|---|---|
| Số lõi | 3 lõi |
| Nhạc trưởng | trần đồng loại 2 |
| tường chắn lửa | Băng mica |
| Vật liệu cách nhiệt | Đồng PVC |
| chiều dài giao hàng tiêu chuẩn | 100 mét mỗi cuộn dây |
|---|---|
| Che chắn | Không được che chở |
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Vật liệu dẫn | Đồng với độ tinh khiết 99,95% |
| Loại | dây điện xây dựng |
| Màu vỏ bọc | có sẵn theo yêu cầu |
|---|---|
| tỷ lệ điện áp | 450V-1000V |
| Tính năng | Không có mạch ngắn với danh tiếng, không có danh tiếng với mạch ngắn |
| Độ cô lập lõi | vật liệu cách nhiệt vô cơ chịu nhiệt độ cao |
| Điện áp | 0,6/1kv |
| Loại dây dẫn | Dây dẫn Soild hoặc bị mắc kẹt |
|---|---|
| chiều dài giao hàng tiêu chuẩn | 100 mét mỗi cuộn dây |
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Kích thước dây dẫn | 0,5-25mm2 |
| Vật liệu dẫn điện | Đồng với độ tinh khiết 99,95% |
| Vôn | 0,6 / 1 kV |
|---|---|
| Cách điện lõi | NHỰA PVC |
| Số lõi | 3 |
| Giáp | Băng thép mạ kẽm |
| Nhạc trưởng | Bị mắc kẹt từ lớp 2 đến IEC 60228 |
| Tỷ lệ điện áp | lên đến 750 V |
|---|---|
| Nhạc trưởng | dây dẫn đồng rắn hoặc sợi |
| Chứng chỉ | CCC, CE, CB |
| Tường chắn lửa | Băng keo sợi mica |
| Gói | cuộn trong giấy bạc / trống |
| Minimum Bending Radius | Flexed: 6 X Overall Diameter |
|---|---|
| Specifications | IEC ,SNI |
| Screening | Copper Wire Braiding Or Foil Screening |
| Armored Type | Steel Tape |
| Conductor | Stranded Copper Conductor |
| Điện áp tốc độ | 300/500V |
|---|---|
| Vật liệu dẫn | Đồng với độ tinh khiết 99,95% |
| Hình dạng cáp | Tròn |
| Kích thước dây dẫn | 0,5-25mm2 |
| chiều dài giao hàng tiêu chuẩn | 100 mét mỗi cuộn dây |